आमडोशी येथे कोरोना लसीकरण शिबिर

kolad19

कोलाड (श्याम लोखंडे ) : रोहा तालुक्यातील आमडोशी येथे मंगळवार दि.१२ऑक्टोबर २०२१ रोजी प्रार्थमिक आरोग्य केंद्र नागोठणे यांच्या वतीने कोरोना महामारी कोव्हीड१९चे लसीकरण शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते.गेली दोन वर्षांपासुन कोरोना विषाणूच्या महामारीने हैराण झालेल्या नागरिकांना आरोग्याच्या दृष्टीने कोविडची लस घेणे जरुरी असून रोहा तालुक्यातील बहुतेक खेडेगावात कोरोना लसीकरण शिबीर आयोजित करण्यात आले परंतु आमडोशी येथे प्रदीर्घ काळाच्या प्रतीक्षेनंतर प्राथमिक आरोग्य केंद्र नागोठणे यांच्या वतीने कोविड १९च्या लसीकरण शिबीर आयोजित करण्यात आले असता या ठिकाणी ११५ जणांनी पहिला डोसचा लाभ घेतला असुन येथील नागरिकांकडून समाधान व्यक्त करण्यात आला.

या शिबिरात स्त्री व पुरूष असे एकूण ११५ डोस देण्यात आले यावेळी श्रीयोग नवरात्र उत्सव मंडळ सदस्य,रोहा तालुका भाजप अध्यक्ष, सोपान जांबेकर, प्राथमिक आरोग्य केंद्र नागोठणे आरोग्य सहायक वंदन तांबोळी, आर. डी. हांबिर,मोकल सर सुपर वायझर व्हीं.एम. करंजेकर पाटील आरोग्य सेविका.,ठाकूर आरोग्य सेविका, अशा सेविका निधी जांबेकर, महिला बचत गट सी आर पी दिपाली गोळे,बँक सखी वर्षा जांबेकर,ग्राम संघ अध्यक्षा रसिका गोळे आदी ग्रामस्थ व महिला वर्ग उपस्थितीत होते.